Máy khoan Bosch GBH3-28DRE (800W)
Máy khoan Bosch GBH3-28DRE (800W) là sản phẩm máy khoan bê tông chính hãng của Bosch, được thiết kế chuyên dụng dùng để khoan tường, bê tông... giúp tiết kiệm thời gian và sức lao động. Sản phẩm được sản xuất theo công nghệ hiện đại của Đức, có độ chuẩn xác cao, đảm bảo mang đến hiệu quả công việc tối ưu và thời gian sử dụng lâu dài.
- Khoan bê tông tốc độ cao
- Có chế độ đục, đảo chiều
- Điều khiển tốc độ điện tử
- Công suất: 800W
- Khoan bê tông: 28 mm
- Khoan thép: tối đa 13 mm
- Khoan gỗ: tối đa 30 mm
- Tốc độ không tải: 0-900 v/p
- Tốc độ đập: 0-4000 bpm
- Trọng lượng: 3,6kg
- Made in Germany
- Bảo hành: 6 tháng
Giá: 6.250.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy khoan Bosch GBH3-28DRE (800W) là dòng máy khoan bê tông chuyên dụng nhập khẩu Germany chính hãng, máy khoan bosch GBH3-28DRE phù hợp với các công trình xây dựng, lắp đặt điện nước, điều hòa,..
ƯU ĐIỂM MÁY KHOAN BÚA BOSCH GBH 3-28 DRE:
- Động cơ mạnh mẽ:
- Thiết kế thông minh:
Máy khoan bê tông bosch
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39074474
Hiện đang có 125 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội