Máy khoan búa vặn vít Makita HP001GM201 (40V)
Máy khoan búa và vặn vít Makita dùng pin HP001GM201(40V Max)
Khả năng đầu cặp 1.5 - 13 mm
Khả năng khoan Thép: 20 mm; Gỗ (Mũi khoan xoắn ốc): 50 mm;
Gỗ(Vít tự khoan): 76 mmGỗ (Khoan lỗ): 152 mm; Tường gạch: 20 mm
Tốc độ không tải Cao/thấp: 0 - 2,600(v/p) / 0 - 650(v/p)
Lực siết tối đa Cứng/mềm: 115 / 60 N·m
Mô men xoắn cực đại 141 Nm
Kích thước(LxWxH) với pin BL4025: 182x86x275 mm và với pin BL4040: 182x86x282 mm
Trọng lượng 4Kg
Lượt truy cập: 39075544
Hiện đang có 122 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội