Máy hàn que Jasic ZX7-200 PRO
Máy hàn que Jasic ZX7-200 PRO
Máy hàn que Jasic ZX7-200 PRO
Điện áp vào (V/Hz): 230+/-15%, 50/60Hz
Công suất định mức (KAV): 6
Dòng điện vào định mức (A) : 27,4
Dòng điện ra định mức (A) : 25,6V
Phạm vi điều chỉnh dòng (A) : 10-200
Điện áp không tải (V) : 67
Chu kỳ tải Max(25°C) : 30%
Chu kỳ tải 60% (40°C) : 120A
Hiệu suất (%) : 85
Hệ số công suất : 0.7
Cấp độ bảo vệ : IP 21
Cấp cách điện : F
Đường kính que hàn : 1.6 - 3.2
Kích thước máy (mm) : 313x130x250
Trọng lượng (kg) : 4.7kg
Xuât xứ china
Bảo hành: 12 tháng
Phụ kiện: Kìm hàn 3m, kẹp mass 2m
Cataloge máy hàn Jasic
Giá: 3.600.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
ZX7-200pro
Ứng dụng:
- Ưu điểm: hàn tốt với ngoài trời và nơi có gió, hàn trước các bề mặt ít được làm sạch.
Đặc trưng:
Thiết kế linh hoạt, tiện lợi:
- Làm việc được các que với kích cỡ 2.0-3.2mm, hàn que 2.5mm liên tục.
- Dòng hàn lớn, chu kỳ tải cao.
- Dễ dàng cài đặt, dễ dàng vận hành.
Hoạt động mạnh mẽ, an toàn, tiết kiệm điện:
- Có chế độ chống giật khi làm ở môi trường ẩm ướt.
- Hoạt động ổn định, có chế độ tự động bù áp khi điện áp vào biến đổi.
Công nghệ hiện đại:
- Công nghệ điều khiển tiên tiến đảm bảo độ ổn định, cũng như chất lượng đường hàn.
- Sản phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng ISO về an toàn điện cho người sử dụng.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39078763
Hiện đang có 159 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội