Máy khoan từ 35mm TCVN-MD35 (1550W)
Thông số kỹ thuật:
Máy khoan từ 35mm TCVN-MD35
Khoan: Φ35xL35mm
Nguồn: 220V
C/suất: 1.550w
Tốc độ: 100-850 rpm.
Technology of Germany
Thương hiệu TCVN
Sản xuất tại Trung Quốc
Bảo hành 6 tháng
Giá: 12.500.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Thông tin báo giá máy khoan từ TCVN tại Hà Nội/ HCM.
Máy khoan từ phi 35 GB-MD35: 7,900,000 đ
Máy khoan từ phi 35 TCVN-MD35: 12,500,000 đ
Máy khoan từ phi 50 TCVN-MD50: 14,500,000 đ
Đầu cặp mũi khoan thường 13mm: 750.000 đ
Mũi (ty) định tâm 6x90mm(mũi <17mm), 8x90mm (mũi>17mm):290.000 đ/ cái
Bậu kẹp bàn Taro ren TCVN-ID25: 290.000 đ / cái
dia chi ban may khoan tu gia re tai hanoi saigon
dai ly ban may khoan tu gia re tai hanoi saigon hcm
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39075517
Hiện đang có 128 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội