Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Z1R-FF02-1500 (1400W)
Máy Cắt Rãnh Tường 2 Lưỡi Dongcheng Z1R-FF02-150
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 1400W
Tốc độ không tải: 7000 V/P
Trọng lượng: 5,7 kg
Kích thước đường cắt: Rộng x dài = 32x30mm
Đường kính đĩa: 156mm
Xuất xứ: Trung quốc
Bảo hành: 6 tháng
Giá máy trên đồng thời bao gồm các phụ kiện tặng kèm như: 2 đĩa cắt 150mm, 1 đôi chổi than sơ cua, cờ lê mở ốc chuyên dụng, ống nối máy hút bụi.
Giá: 2.750.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Máy cắt rãnh tường 2 lưỡi Dongcheng DZR02-150
dia chi ban may cat ranh tuong dien nuoc 2 luong dongcheng
dai ly ban may cat ranh tuong dien nuoc 2 luoi gia re
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39074523
Hiện đang có 142 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội