Máy bơm tăng áp tự động Wilo PW-750LEA (750W)
Nguồn điện  :  220V, 50Hz
 Công suất : 750 (W)
Chiều sâu hút tối đa : 8 (m)
Tổng chiều cao cột áp : 33 (m)
Lưu lượng nước tối đa : 30 (lít/phút)
Đường kính ống hút/đẩy : 40 (mm)
Công tắc áp suất (mở/đóng)   : 2.5 ~ 3.5 (kgf/cm2)
Trọng lượng máy :     35 Kg
Hãng sản xuất : Wilo
Xuất xứ : Hàn Quốc
Bảo hành: 12 tháng
Cataloge máy bơm Wilo dân dụng
Giá: 14.690.000 VND In báo giá
(Giá đã bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
Rơ le được lắp trong môtơ để bảo vệ an toàn cho máy.
Sử dụng cho các chung cư mini, khách sạn loại nhỏ, hộ gia đình nhiều thiết bị cần tăng áp.
Máy bơm tự động ngắt khi bể đầy (áp dụng trong những trường hợp bể được lắp đặt phao cơ báo đầy)
Được sản xuất theo tiêu chuẩn ISO 9001 và ISO14001.
may han dien tu hong ky
Sản phẩm khác
Lượt truy cập: 39078227
Hiện đang có 191 khách online
THIẾT BỊ PLAZA
CÔNG TY TNHH MINH THIÊN LONG: 0105892276
 VPHN: 14B Ngõ 200 Vĩnh Hưng, P. Vĩnh Hưng, Hà Nội